UTARATIBU WA KUAGA MWILI WA MAGUFULI WABADILISHWA....SASA WANANCHI HAWATAPITA MBELE YA JENEZA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, March 22, 2021

UTARATIBU WA KUAGA MWILI WA MAGUFULI WABADILISHWA....SASA WANANCHI HAWATAPITA MBELE YA JENEZA

  Malunde       Monday, March 22, 2021
Viongozi mbalimbali wameanza kuingia katika uwanja wa Jamhuri jijini Dodoma kwa ajili ya kuaga mwili wa aliyekuwa Rais wa Tanzania, Hayati Dkt. John Magufuli huku utaratibu ukibadilishwa.

Utaratibu wa kuaga mwili wa Magufuli umebadilishwa ambapo sasa wananchi hawatapita mbele ya jeneza lenye mwili wake badala yake walio ndani ya uwanja huo wataaga mwili ukiwa kwenye gari na utazungushwa uwanjani hapo mara tano ukiwa katika gari maalum.

Via Mwananchi


UPDATES ZOTE

Pakua / Download App ya Malunde 1 blog Tuwe tunakutumia taarifa zote moja kwa moja kwenye simu yako bure kabisa 

Bofya <<HAPA>> Mara Moja Tu

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post