TAASISI YA WAJIBU YAWAPIGA MSASA WANAHABARI KUHUSU UFUATILIAJI WA MIRADI YA MAENDELEO NGAZI YA HALMASHAURI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, February 19, 2021

TAASISI YA WAJIBU YAWAPIGA MSASA WANAHABARI KUHUSU UFUATILIAJI WA MIRADI YA MAENDELEO NGAZI YA HALMASHAURI

  Malunde       Friday, February 19, 2021

Meneja wa Fedha na Utawala kutoka Taasisi ya WAJIBU, Jackson Mmary akizungumza na kufafanua jambo wakati akiwasilisha moja ya mada iliyohusu masuala ya Kilimo katika Warsha ya Uchambuzi wa Kisekta kwa Wanahabari iliofanyika jana jijini Dar es Salaam. Warsha hiyo ilihusu ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo ngazi ya Halmashauri pamoja na uchambuzi wa viashiria vya rushwa ,ubadhirifu na udanganyifu katika sekta za umma .
Baadhi ya Wanahabari walioshiriki Warsha hiyo wakifuatilia mada zilizokuwa zikitolewa ukumbini humo
Afisa Mawasiliano kutoka Taasisi ya WAJIBU,Hassan Kisena akizungumza na kufafanua jambo wakati akiwasilisha moja ya mada iliyohusu masuala ya viashiria vya vitendo vya Rushwa katika Sekta ya Umma katika Warsha ya Uchambuzi wa Kisekta kwa Wanahabari iliofanyika jana jijini Dar es Salaam.Warsha hiyo ilihusu ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo ngazi ya Halmashauri pamoja na uchambuzi wa viashiria vya ruhwa ,ubadhirifu na udanganyiffu katika sekta za umma .
Wakifuatilia kwa makiniMeneja wa Fedha na Utawala kutoka Taasisi ya WAJIBU, Jackson Mmary akizungumza na kufafanua jambo wakati akiwasilisha moja ya mada iliyohusu masuala ya Elimu kuhusiana na Mafanikio lakini pia upungufu wa Miundombinu katika sekta ya Elimu hapa nchini,katika Warsha ya Uchambuzi wa Kisekta kwa Wanahabari iliofanyika jana jijini Dar es Salaam.Warsha hiyo ilihusu ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo ngazi ya Halmashauri pamoja na uchambuzi wa viashiria vya ruhwa ,ubadhirifu na udanganyiffu katika sekta za umma .
Meneja wa Fedha na Utawala kutoka Taasisi ya WAJIBU, Jackson Mmary akimsikiliza kwa makini mmoja wa Wanahabari (hayupo pichani) aliyekuwa akitoa ushuhuda kuhusu hali ya upatikanaji wa maji Mjini na Vijijini. Afisa Ufuatiliaji na Tathimini,Tekla Mleleu akiwakaribisha Wanahabari kabla ya kuanza kwa Warsha ya Uchambuzi wa Kisekta kwa Wanahabari hao iliofanyika jana jijini Dar es Salaam.Warsha hiyo ilihusu ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo ngazi ya Halmashauri pamoja na uchambuzi wa viashiria vya ruhwa ,ubadhirifu na udanganyiffu katika sekta za umma .
Mmoja wa Wanahabari akieleza kwa kutoa ushuhuda kwa namna baadhi ya maeneo yanavyokumbwa na chagamoto ya upungufu wa Miundombinu katika sekta ya Elimu
Wafanyakazi wa Taasisi ya WAJIBU wakifuatilia Mada zilizokuwa zikijadiliwa kwenye Warsha hiyo iliyoandaliwa na Taasisi hiyo kwa WanahabariMeneja wa Fedha na Utawala kutoka Taasisi ya WAJIBU, Jackson Mmary akizungumza na kufafanua jambo wakati akiwasilisha moja ya mada iliyohusu hali ya upatikanaji wa Maji hapa nchini katika Warsha ya Uchambuzi wa Kisekta kwa Wanahabari iliofanyika jana jijini Dar es Salaam.Warsha hiyo ilihusu ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo ngazi ya Halmashauri pamoja na uchambuzi wa viashiria vya ruhwa ,ubadhirifu na udanganyiffu katika sekta za umma .
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post