JIKO LA MKAA LAUA WATU WATANO WA FAMILIA MOJA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, January 2, 2021

JIKO LA MKAA LAUA WATU WATANO WA FAMILIA MOJA

  Malunde       Saturday, January 2, 2021

Familia nzima ya watu watano imepatikana imeangamia ndani ya nyumba yao mtaani Githurai 45, katika kaunti ya Kiambu nchini Kenya.

Kulingana na polisi, familia hiyo inashukiwa kuvuta hewa yenye sumu ya carbon monoxide kutoka kwa jiko ya mkaa.

 Akithibitisha kisa hicho OCPD Phineas Lingera alisema mwanamume alikuwa muuzaji wa mahindi katika eneo hilo na inashukiwa huenda alikuwa anapika chakula hicho kwenye jiko usiku. 

“Tunaamini alilala sana na kusahau kuzima moto. Familia hiyo huenda ilifariki kutokana na kukosa hewa baada ya kuvuta carbon monoxide,” alisema Lingera. 

Majirani walianza kuwa na wasiwasi baada ya mwanamume huyo kukosa kufungua biashara yaike kama kawaida. Walibisha mlangni pake ambao ulikuwa umefungwa na ndan lakini hawakufunguliwa. Miili imepelekwa katika Hifadhi ya Nairobi City. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post