WAZIRI UMMY MWALIMU : WATANZANIA TUJIVUNIE MATUNDA YA MUUNGANO WETU | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, December 23, 2020

WAZIRI UMMY MWALIMU : WATANZANIA TUJIVUNIE MATUNDA YA MUUNGANO WETU

  Malunde       Wednesday, December 23, 2020


Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Ummy Mwalimu amesema watanzania wote wanao wajibu wa kujivunia matunda ya Muungano ikiwa ni pamoja na miradi ya Maendeleo inayotekekezwa pande zote mbili za Muungano.


Akiwa visiwani Zanzibar katika siku yake ya pili ya ziara ya kikazi, Waziri Ummy ametembelea miradi ya TASAF na MIVARF ikiwa ni pamoja na Kituo cha Afya Kianga, Bwalo la Wanafunzi na Soko la Mbogamboga la Kinyasini.

Amesema pamoja na changamoto zilizopo zipo fursa kwa Watanzania kujiletea maendeleo na ustawi wao, kwa kuwa kuwepo kwa fursa hizo kumeleta tashwishi na matarajio makubwa kwa wananchi katika kuendeleza mafanikio yaliyopatikana na kuchochea mafanikio katika maeneo mengine kwa maslahi ya Taifa

“Tumejionea wenyewe mpango huu mkubwa wa kunusuru kaya maskini kupitia  Muungano wetu unatekelezwa na pande zote mbili na haya ndio matunda ya Muungano kuhakikisha miradi mikubwa inatekelezwa pande zote mbili” Ummy alisisitiza.

 
Aimetaja baadhi ya Miradi ya maendeleo inayotekelezwa na Serikali zeto mbili  yenye kunufaisha wananchi wake iko katika Nyanja za  Elimu; Afya; Masoko; Maji; Mazingira pamoja na Usafiri na Usafirishaji. 

 
“Kama mnavyofahamu tunataka kuulinda, kudumisha na kuuimarisha muungano wetu  kwani ndio umoja wa watanzania, ndio usalama wa watanzania na ndio amani ya watanzania wote” Alisisitiza Mhe. Waziri

 
Kupitia mradi wa MIVARF takriban masoko 16 yamejengwa Tanzania nzima kati ya hayo masoko 4 yamejengwa Zanzibar, kituo cha afya Kianga chenye kunufaisha takriban Shehia 3 za Kianga, Dole na Mazizini  huku kikihudumia takribani wakazi 19,840, ujenzi wa madarasa katika Skuli za Fujoni na Mahonda ambazo zimeweza kutatua changamoto za elimu.

 
Waziri Ummy Mwalimu amesema kuwa ni vyema tukatumia ipasavyo fursa zilizopo Tanzania Bara na Zanzibar kwa kuleta maendeleo yatakayoinua hali ya uchumi wa Watanzania, na kutoa rai ya kuulinda, kuuimarisha na kuudumisha Muungano wetu kwani ni dira ya mafanikio yetu.

 
Kwa upande wake Mjumbe wa Baraza la Uwakilishi (Mwera) Mhe. Mihayo Juma N’hunga ameshukuru Serikali kwa kupata kusogeza huduma zenye kugusa Maisha ya wananchi.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post