WAHAMIAJI HARAMU 34 WAKAMATWA SIMIYU | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, December 2, 2020

WAHAMIAJI HARAMU 34 WAKAMATWA SIMIYU

  Malunde       Wednesday, December 2, 2020

Samirah Yusuph
Busega. Wahamiaji haramu 34 raia wa Ethiopia wamekamatwa katika kitongoji cha Mwalukonge kijiji cha Lamadi wilayani Busega mkoani Simiyu.

Wahamiaji hao wameingia nchini kupitia mpaka wa Sirari Mkoani Mara ambapo afisa uhamiaji mkoa wa simiyu  Mariam Mwanzalima aliviambia vyombo vya habari kuwa wamewakamata watu hao mashambani.

"Kwa mujibu wa maelezo yao walikuwa wanaelekea Malawi  na walikuwa  wenyeji watatu ambao ni wakenya wawili na mtanzania mmoja ambao walikuwa wanawasafirisha kwa kutumia mchomoko (noah).

Wakaingia mtafaruku na wenyeji wao baada ya kuwashusha kwenye gari na kutaka kuwapandisha mtumbwi ndipo walipoanza ugomvi na kundi hili lilikimbia kuelekea mashambani.

Huko tulipata taarifa na askari wetu kwa kishirikiana na askari wa jeshi la polisi walifika eneo la tukio na kuwakamata,"

Mwisho.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post