ADAIWA KUMCHINJA KAKA YAKE AKIMDAI SH LAKI 7 | MALUNDE 1 BLOG

Friday, December 25, 2020

ADAIWA KUMCHINJA KAKA YAKE AKIMDAI SH LAKI 7

  Malunde       Friday, December 25, 2020
Picha haihusiani na habari hapa chini

Na Anthony Mayunga - Mwananchi
 Polisi wilaya ya Serengeti mkoani Mara wanamshikilia Juma Masiaga (38) mkazi wa kijiji cha Kitunguruma kwa tuhuma ya kumchinja kaka yake, Chacha (40) kwa madai ya kutomlipa Sh700,000/=.

Akizungumza na Mwananchi Digital jana Alhamisi Desemba 24, 2020 mkuu wa Wilaya ya Serengeti, Nurdin Babu amesema tukio hilo limetokea jana saa nne usiku.

"Alimvizia na kumkata shingoni na kichwani kisha akakimbia na leo amenaswa eneo la jalala kuu mjini Mugumu akijaribu kutoroka, sasa anahojiwa na polisi kwa ajili ya hatua zaidi," amesema.

Amesema taarifa zilizopo ni kuwa alikuwa akimdai kaka yake Sh700,000/= baada ya awali kulipwa Sh800,000/=.

Ofisa mtendaji wa kijiji hicho, Joseph Petro amesema hakuwahi kusikia mgogoro wowote wa ndugu hao na kwamba kama alikuwa na malalamiko angeyawasilisha sehemu husika.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post