TANESCO YAAINISHA MCHANGO WA WAJIOLOJIA KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YAKE | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, November 28, 2020

TANESCO YAAINISHA MCHANGO WA WAJIOLOJIA KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YAKE

  Malunde       Saturday, November 28, 2020

Shirika la Umeme Tanzania ( TANESCO) limeainisha mchango wa taaluma ya Jiolojia katika utekelezaji wa Miradi yake, kuanzia hatua za awali za utafiti na katika ujenzi wa miundombinu ya usafirishaji na usambazaji wa umeme. 

Akizungumza katika kikao kazi cha Wajiolojia kinachoendelea katika ukumbi wa Benki Kuu, Jijini Mwanza, Mhandisi Eliaza Wangwe, ambaye ni Mjiolojia katika mradi wa Kufua Umeme wa JNHPP, amesema TANESCO ni miongoni mwa Taasisi zinazo watumia Wajiolojia katika tafiti zake za udongo na miamba katika ujenzi wa Miradi mbalimbali. 

"Kikao kazi hiki ni fursa ya kubadilishana uzoefu na kuelimisha wataalamu wa miamba na udongo jinsi gani TANESCO inawatumia katika ujenzi wa miradi mbalimbali kama vile ujenzi wa mradi wa Julius Nyerere wa MW 2115" amesema Mhandisi Wangwe.

Aidha, aliongezea kuwa ujenzi wowote kabla haujafanyika nilazima watalaamu wa miamba wakague na kujua aina ya miamba na udogo kwenye eneo husika ili kuwezesha usanifu wa msingi (foundation design).

Wataalamu hao wa miamba (wajiolojia) kutoka taasisi na Mashirika mbalimbali walipata fursa ya kupata elimu kuhusu masuala ya umeme katika banda la TANESCO.

Aidha, Wajiolojia wamewapongeza TANESCO, kwa kuweza kuwatumia wataalamu hao kwa mafanikio katika utekelezaji wa majukumu yake.

Lengo la kikao kazi hicho kilichoanza Novemba 25, 2020 ni kufanya tathimini ya mwaka katika shughuli zinazofanywa na watalaamu wa tasinia muhimu ya Miamba na Udongo inchini alisema Mwenyekiti wa Chama cha Wajiolojia Tanzania (TGS) Pro. Abdulkarim Mruma

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post