RAIS MAGUFULI KUZINDUA BUNGE NOVEMBA 13 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, November 11, 2020

RAIS MAGUFULI KUZINDUA BUNGE NOVEMBA 13

  Malunde       Wednesday, November 11, 2020


Rais wa Tanzania,  John Magufuli atalihutubia Bunge la 12 Ijumaa Novemba 13, 2020 huku wabunge ambao wapo nje ya Dodoma wakitakiwa kurejea jijini humo.

Spika wa Bunge, Job Ndugai ameeleza hayo bungeni leo Jumatano Novemba 11, 2020 wakati akitoa taarifa kwa wabunge kabla kuanza kwa shughuli za kikao cha pili.

Ndugai amesema kila mkutano wa kwanza wa Bunge jipya rais anahutubia ili kuweka dira ya Serikali kwa miaka mitano inayokuja na utekelezaji wa ilani kadiri anavyoona inafaa.

Amesema kwa kuwa hutuba hiyo ni muhimu amewataka wabunge ambao wana mpango wa kusafiri nje ya Dodoma kuahirisha safari zao.

“Hata wale ambao wapo nje ya Dodoma wanatakiwa kurejea ili kusikiliza hutuba hiyo. Sisi wabunge saa tatu kamili tuwe ndani ya ukumbi huu, tunaomba sana kuwahi kufika nikisema saa tatu kamili uwe kwenye kitu ni kwamba uwasili saa mbili. Siku hiyo tutakuwa na wageni wengi, kutakuwa na gwaride hapo nje,” amesema Ndugai.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post