KAMATI YA MAADILI YA UCHAGUZI YA TAIFA YATENGUA ADHABU YA JAMES MBATIA NA ANTHONY KOMU KUFUNGIWA KUFANYA KAMPENI KWA SIKU 7 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 21, 2020

KAMATI YA MAADILI YA UCHAGUZI YA TAIFA YATENGUA ADHABU YA JAMES MBATIA NA ANTHONY KOMU KUFUNGIWA KUFANYA KAMPENI KWA SIKU 7

  Malunde       Wednesday, October 21, 2020

Kamati ya Maadili ya Taifa imesitisha adhabu ya kufungiwa Wagombea Ubunge wa NCCR Mageuzi, James Mbatia (Vunjo) na Anthony Komu (Moshi V) na kuwaruhusu kuendelea na kampeni. 

Walifungiwa kufanya kampeni (17-23 Oct) kwa kutumia vipeperushi visivyoidhinishwa na Msimamizi wa Uchaguzi

Uamuzi huo umetolewa jana  Oktoba 20,2020 baada wajumbe 13 kati ya 17 walioshiriki kikao cha kusikiliza rufaa za wagombea hao kupiga kura na kuafiki kutenguliwa kwa adhabu hizo zilizotolewa Oktoba 17, 2020.

Kikao cha kamati ya maadili jimbo la Vunjo kilimtia hatiani Mbatia kwa kutumia kipeperushi ambacho hakijaidhinishwa na msimamizi na Komu akapatikana na hatia ya kutumia bango ambalo halikuidhinishwa.

Wagombea hao wakapewa adhabu ya kutofanya kampeni kwa siku saba kuanzia Oktoba 17 hadi Oktoba 23, 2020 lakini hawakuridhika na adhabu hizo wakaamua kukata rufaa kamati ya maadili ya taifa.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post