JPM KESHO KUKINUKISHA KWA GWAJIMA... NI KATIKA VIWANJA VYA TANGANYIKA PACKERS KAWE! | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, October 13, 2020

JPM KESHO KUKINUKISHA KWA GWAJIMA... NI KATIKA VIWANJA VYA TANGANYIKA PACKERS KAWE!

  Malunde       Tuesday, October 13, 2020



 UGENI WA GWAJIMA: Shujaa na Mbeba maono Dkt John Pombe Magufuli anaendelea kutikisha Jiji la Dar es Salaam na Sasa anatua Kawe. Ni Jumatano hii Oktoba 14 ndani ya Viwanja Vya Tanganyika Packers. Njoo wewe, Mwenzako na Shtua Watanzania wote tukajae Kusikiliza Sera na Ilani imara ya CCM.

#KuraKwaMagufuli2020#T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post