MAJALIWA AUNGURUMA VIWANJA VYA MCHANGA MDOGO PEMBA... "VIJANA MSIKUBALI KUTUMIKA" | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, October 13, 2020

MAJALIWA AUNGURUMA VIWANJA VYA MCHANGA MDOGO PEMBA... "VIJANA MSIKUBALI KUTUMIKA"

  Malunde       Tuesday, October 13, 2020

Mjumbe wa Kamati kuu ya Halmashauri Kuu ya CCM-Taifa Ndugu Kassim Majaliwa ameunguruma Visiwani Pemba leo na haya ndiyo aliyoyaongea Kwenye Mkutano Mkubwa wa Kampeni za Kumnadi Mgombea Urais wa CCM Visiwani humo Dkt Hussein Ali Mwinyi Kwenye Viwanja Vya Mchanga Mdogo. #YajayoniNeematupu#Mwinyi2020


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post