MAGUFULI AHUTUBIA MAELFU YA WANANCHI DAR AKIOMBA KURA...HIZI HAPA KAULI ZAKE | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 9, 2020

MAGUFULI AHUTUBIA MAELFU YA WANANCHI DAR AKIOMBA KURA...HIZI HAPA KAULI ZAKE

  Malunde       Friday, October 9, 2020
Habari picha. Shujaa wa Afrika ameunguruma ndani ya Jiji la Dar es Salaam. Yote aliyoyazungumza Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli Kwenye Mkutano wake Mkubwa sana wa Kampeni Uliofanyika ndani ya Uwanja wa Taifa wa Mkapa Kwenye Safari ya Kunadi Sera, Ilani ya CCM na Kuomba Kura kwa Wananchi. #KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post