BARABARA ZA JUU KUTOKA MWENGE KWENDA BUGURUNI KATIKA MAKUTANO ZA BARABARA YA MOROGORO,NELSON MANDELA NA SAM NUJOMA ZAANZA KUTUMIKA RASMI LEO | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 30, 2020

BARABARA ZA JUU KUTOKA MWENGE KWENDA BUGURUNI KATIKA MAKUTANO ZA BARABARA YA MOROGORO,NELSON MANDELA NA SAM NUJOMA ZAANZA KUTUMIKA RASMI LEO

  Malunde       Wednesday, September 30, 2020

Barabara za juu kutoka Mwenge kwenda Buguruni katika makutano za barabara ya morogoro,Nelson Mandela na Sam Nujoma zaanza kutumika rasmi leo( Picha- MAELEZO)


 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post