MAGUFULI AMTAKA KANGI LUGOLA KULA SAMAKI ....'SERIKALI INAZO KAZI NYINGI' | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 4, 2020

MAGUFULI AMTAKA KANGI LUGOLA KULA SAMAKI ....'SERIKALI INAZO KAZI NYINGI'

  Malunde       Friday, September 4, 2020

Kushoto ni Mbunge wa Mwibara aliyemaliza muda wake na kulia ni Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli.
**
Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli amemwambia aliyekuwa Mbunge wa Mwibara Mh Kangi Lugola kuwa kwa sasa aendelee kula Samaki wake vizuri na asiwe na wasiwasi kwa kuwa Serikali inazo kazi nyingi.

Kauli hiyo ameitoa hii leo Septemba 4, 2020, wakati akizungumza na wananchi wa Bunda mkoani Mara, ambapo pia amewaeleza wananchi hao sababu iliyopelekea Mheshimiwa Kangi Lugola kutochaguliwa na Halmashauri Kuu ili aweze kuwania tena nafasi ya Ubunge wa Jimbo hilo.

"Tukasema huyu (Lugola) ni mtu mzuri namfahamu, na makazi Serikalini yapo mengi tu na yeye ametoka ametulia wala hakubabaika, Lugola kula Samaki wako vizuri enjoy CCM ipo tu", amesema Magufuli.

Magufuli ametaja pia sababu iliyopelekea Lugola kutochaguliwa tena, "Mh Lugola na mwenzake walifungana, utawapeleka wote kugombea Ubunge?, nikapiga hesabu walipofungana kura zilikuwa 173, tukahesabu nani ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Wilaya tukakuta Lugola ni Mjumbe, kwa hiyo kura 1 alijipigia, kwa hiyo moja kwa moja, tukitoa hiyo 1 yeye anaondoka".

Via EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post