BALOZI KAGASHEKI AMUOMBEA KURA WAKILI MSOMI STEPHEN BYABATO BUKOBA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, September 8, 2020

BALOZI KAGASHEKI AMUOMBEA KURA WAKILI MSOMI STEPHEN BYABATO BUKOBA MJINI

  Malunde       Tuesday, September 8, 2020

Balozi Khamisi Kagasheki (kushoto) akimnadi mgombea ubunge Jimbo la Bukoba mjini Wakili Stephen Byabato
Balozi Khamisi Kagasheki akihutubia wananchi wakati akimuombea Kura mgombea ubunge Wakili Byabato
**

Na Ashura Jumapili -Bukoba
Aliyewahi kuwa mbunge wa Jimbo hilo kipindi Cha mwaka 2005 Hadi 2010 Balozi Khamisi Kagasheki amewaomba wananchi wa Bukoba kuungana kwa pamoja kumchagua mgombea ubunge wa Bukoba mjini, Stephen Byabato kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi na kuacha historia iliyopita.

 Balozi Khamisi Kagasheki, aliyewahi kushika nafasi ya  Waziri wa Wizara ya Maliasili na Utalii pia Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ametoa rai hiyo jana wakati akimuombea kura mgombea ubunge huyo Wakili Stephen Byabato mjini Bukoba.

Alisema umefika muda muafaka wa kumpeleka bungeni Wakili Byabato kijana msomi wa sheria ili aweze kwenda kuwatetea wananchi kwa kujenga hoja madhubuti za kisheria.

Alisema wasirudie makosa yaliyofanyika mwaka 2015 kupeleka Jimbo upinzani hivyo kuchelewesha maendeleo ya Bukoba.
Wananchi waliohudhuria mkutano huo wa hadhara wa CCM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post