MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA RORYA JAFARI CHEGE ANAZINDUA KAMPENI ZAKE MUDA HUU | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, September 8, 2020

MGOMBEA UBUNGE JIMBO LA RORYA JAFARI CHEGE ANAZINDUA KAMPENI ZAKE MUDA HUU

  Malunde       Tuesday, September 8, 2020
Mgombea ubunge wa Jimbo la Rorya kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Jafari Chege (katikati) anazindua kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2020 muda huu leo Jumanne Septemba 8,2020 katika uwanja wa Busurwa kata ya Nyamagaro wilayani Rorya
 
Mgombea ubunge wa Jimbo la Rorya kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Jafari Chege  akiwa amekaa wakati wa wa uzinduzi wa kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2020 muda huu leo Jumanne Septemba 8,2020 katika uwanja wa Busurwa kata ya Nyamagaro wilayani Rorya 


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post