RAIS MUSEVENI ATANGAZA SIKU YA KITAIFA YA MAOMBI KUHUSU CORONA...KAPEWA UJUMBE WA MAONO KUTOKA KWA MUNGU | MALUNDE 1 BLOG

Friday, August 28, 2020

RAIS MUSEVENI ATANGAZA SIKU YA KITAIFA YA MAOMBI KUHUSU CORONA...KAPEWA UJUMBE WA MAONO KUTOKA KWA MUNGU

  Malunde       Friday, August 28, 2020

Rais wa Uganda Yoweri Museveni ametangaza siku ya kitaifa ya maombi kwa ajili ya Covid-19 itakayofanyika jumamosi Agosti 29, 2020.


Amesema wazo la kufanya hivyo amelipata kutoka kwa raia wa Uganda ambaye alikuwa na 'Maono kutoka kwa Mungu'.

"Kuna Mtu amenifuata na kuniambia Mungu kamuambia kwenye maono kwamba ninapaswa kuandaa maombi ya kitaifa ili Mungu atuepushe na corona, kwahiyo natangaza kuwa Aug 29,2020 ni siku ya maombi ya Kitaifa na pia itakuwa siku ya mapumziko, baki nyumbani kwako na uombe”" Museveni amesema katika ujumbe wake wa mtandao wa kijamii.

Hadi sasa Uganda imerekodi watu 2,679 wenye maambukizi ya virusi vya coronana na  vifo 28.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post