MAMIA YA WANANCHI WA JIJI LA ARUSHA WAJITOKEZA KUIPOKEA TRENI YA ABIRIA ILIYOWASILI KWA MARA YA KWANZA BAADA YA MIAKA 30 | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 24, 2020

MAMIA YA WANANCHI WA JIJI LA ARUSHA WAJITOKEZA KUIPOKEA TRENI YA ABIRIA ILIYOWASILI KWA MARA YA KWANZA BAADA YA MIAKA 30

  Malunde       Monday, August 24, 2020

Mamia ya wananchi wa Jiji la Arusha, wamejitokeza kuipokea treni ya abiria iliyowasili kwa mara ya kwanza ikitokea Moshi Mkoa wa Kilimanjaro baada ya kusitisha safari zake zaidi ya miaka 30 iliyopita.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post