LAZARO NYALANDU ATANGAZA KUGOMBEA UBUNGE SINGIDA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 10, 2020

LAZARO NYALANDU ATANGAZA KUGOMBEA UBUNGE SINGIDA

  Malunde       Monday, August 10, 2020

Lazaro Nyalandu, aliyewahi kuwa Mbunge wa Singida Kaskazini kupitia Chama cha Mapinduzi, ametangaza kugombea Ubunge katika jimbo hilo kupitia CHADEMA.


Kupitia ukurasa wake Twitter Lazaro Nyalandu ameandika adhima yake hiyo ya kutaka kurudi kuwatumikia Wananchi wa Singida Kaskazini kwa nafasi ya Ubunge.

“Nitashiriki kama Mgombea katika kinyang’anyiro cha kumpata mgombea Ubunge kwa tiketi ya CHADEMA Jimbo la Singida Kaskazini, Uchaguzi huo utafanyika leo, Jumatatu, Agosti 10, kijijini Ilongero. Asanteni sana kwa sala na dua zenu na zaidi, kwa upendo wenu wa daima kwangu” Nyalandu


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post