KAULI YA STEPHEN MASELE BAADA YA CCM KUMTANGAZA PATROBAS KATAMBI KUGOMBEA JIMBO LA SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 20, 2020

KAULI YA STEPHEN MASELE BAADA YA CCM KUMTANGAZA PATROBAS KATAMBI KUGOMBEA JIMBO LA SHINYANGA MJINI

  Malunde       Thursday, August 20, 2020

Stephen Masele
Leo Alhamis Agosti 20,2020 Kikao Cha Halmashauri Kuu Kuu Ya CCM Taifa (NEC) kimetangaza Majina ya Wagombea Ubunge kwenye Majimbo watakaopeperusha Bendera ya CCM katika uchaguzi Mkuu 2020.

Muda mfupi baada ya majina kutangazwa,Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Shinyanga Mjini, Stephen Masele (2010-2020) ambaye aliongoza katika uchaguzi wa kura maoni CCM kwa kura 152  amesema amepokea kwa heshima maamuzi ya chama chake kumtangaza Patrobas Katambi aliyeshika nafasi ya 7 kwa kura 12 katika kura za maoni kuwa mgombea ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini katika uchaguzi mkuu 2020.

Kupitia ukurasa wake wa Mtandao wa Kijamii wa Twitter,Stephen Masele ameandika ujumbe ufuatao:

"Nimepokea kwa heshima kubwa maamuzi ya chama changu.Nawashukuru wananchi wa jimbo la Shinyanga Mjini,viongozi wote wa chama changu ngazi zote kwa kunipa fursa ya kuwa mbunge kwa miaka kumi.Tushikamane kukipigania chama kiweze kushinda uchaguzi mkuu.Binafsi nitashiriki kikamilifu."_Stephen Masele.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post