YANGA YAMTIMUA KOCHA EYMAEL KWA KAULI ZA UBAGUZI...ATAKIWA KUONDOKA HARAKA TANZANIA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, July 27, 2020

YANGA YAMTIMUA KOCHA EYMAEL KWA KAULI ZA UBAGUZI...ATAKIWA KUONDOKA HARAKA TANZANIA

  Malunde       Monday, July 27, 2020

Klabu ya Yanga  imemfuta kazi kocha wake EymaelLuc na kuhakikisha anaondoka haraka nchini kutokana na kauli zisizo za kiungwana na kibaguzi alizozitoa na kusambaa katika mitandao ya kijamii na vyombo mbalimbali vya habari.






Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post