MAIGE ACHUKUA FOMU KUTETEA UBUNGE WAKE MSALALA....IDADI YA WANAOUTAKA UBUNGE MAJIMBO SHINYANGA YAFIKA 245 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

MAIGE ACHUKUA FOMU KUTETEA UBUNGE WAKE MSALALA....IDADI YA WANAOUTAKA UBUNGE MAJIMBO SHINYANGA YAFIKA 245

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020


Katibu wa CCM wilaya ya Kahama Emmanuel Mbamange akimkabidhi Ezekiel Maige fomu ya Kugombea Ubunge Jimbo Msalala kwa awamu pili kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM). 
Picha na  Salvatory Ntandu - Kahama
**
**
Mbunge wa Jimbo la Msalala Ezekiel Maige leo Julai 15,2020 amechukua fomu ya Kugombea Ubunge Jimbo Msalala kwa awamu pili kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Mpaka leo saa 10 jioni Julai 15,2020 zaidi ya wanachama 245 wa CCM wamejitokeza kuomba ridhaa CCM kuomba kugombea ubunge mkoani Shinyanga ambapo katika Jimbo Shinyanga Mjini wamejitokeza 48,Msalala 33, Ushetu 13, Kahama Mjini 53, Solwa 39 na Kishapu 59.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post