NTOBI AJITOSA UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 27, 2020

NTOBI AJITOSA UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Saturday, June 27, 2020


Aliyekuwa Diwani wa Kata ya Ngokolo Manispaa ya Shinyanga (2015-2020) ambaye sasa ni Mwenyekiti wa Umoja wa Madiwani CHADEMA Kanda ya Serengeti mkoa wa Simiyu Mara na Shinyanga, Emmanuel Ntobi ametangaza nia ya kugombea ubunge katika Jimbo la Shinyanga Mjini kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Ntobi ametangaza leo Jumamosi Juni 27,2020 kuanza mbio za kuusaka ubunge kupitia CHADEMA akieleza kuwa atashukuru endapo Chama chake kitampa ridhaa ya kuwa mgombea Ubunge katika uchaguzi  Mkuu wa Tanzania mwaka 2020.

"Naamini katika nguvu na mamlaka ya umma 'The People's Power' katika kumiliki, kuendesha,kubuni na kuendeleza maamuzi,mawazo,rasilimali,uchumi na siasa yetu. Shinyanga Deserves Better",amesema Ntobi.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post