CCM YATOA ONYO RUSHWA WANAOJIPITISHA MAJIMBONI KUGOMBEA UCHAGUZI MKUU | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, June 2, 2020

CCM YATOA ONYO RUSHWA WANAOJIPITISHA MAJIMBONI KUGOMBEA UCHAGUZI MKUU

  Malunde       Tuesday, June 2, 2020

Chama cha Mapinduzi (CCM), kimeweka utaratibu wa kuboresha namna ya kusimamia maadili kuelekea Uchaguzi Mkuu Oktoba mwaka huu kwa kuanzisha kituo cha taarifa za uchaguzi kitakachosaidia kubaini viongozi wanaolaghai watu kwa kutoa rushwa ili wapigiwe kura.




Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo Jumanne Juni 2, Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Humphrey Polepole ametoa namba ambazo watu wanaweza kutoa taarifa hizo kwa kutuma ujumbe wa maneno au kutuma ushahidi wa video au sauti katika mtandao wa whatsapp.

Polepole amesema katika uchaguzi huu rushwa haina nafasi na kwamba chama kiko imara kwenye kusimamia maadali ikiwamo kuwatafuta kokote walipo wanaotumia rushwa kutafuta uongozi.

“Wapo watu wanaojipitisha wilayani na majimboni kwa kigezo cha kuchangisha fomu ya mgombea wa urais, kwa mujibu wa taratibu na mila zetu mgombea wa urais anafahamika, hao wanaochangisha kwa ajili ya fomu ya rais wakamatwe tena muwatolee taarifa kwa vyombo vya dola.

“Iwapo katika mkoa au wilaya iwe Bara au Zanzibar, chama kikibaini baadhi ya viongozi walijihusisha na tabia, mienendo na vitendo vya rushwa tutawanyima uongozi halafu Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) wasipokuwa wameng’amua hili, chama hakitasita kuelekeza serikali kuwa maofisa waliopewa dhamana katika maeneo hayo hawatoshi,” amesema Polepole.

Aidha ameongeza kuwa ni vema kuwaacha wale ambao bado wanatumikia wananchi wamalize muda wao kwa amani na salama ili kuondoa migongano isiyokuwa na tija ambayo inadhoofisha umoja wa chama hicho.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post