KAMANDA WA POLISI ATOA OFA KWA WALEVI SIKUKUU YA EID!! | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, May 24, 2020

KAMANDA WA POLISI ATOA OFA KWA WALEVI SIKUKUU YA EID!!

  Malunde       Sunday, May 24, 2020

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Jonathan Shana, katika kusherehekea sikukuu ya Eid El Fitri, ametoa ofa kwa mtu yeyote atakayelewa kupita kiwango ahakikishe anawasiliana na Jeshi hilo, kwa ajili ya kulichukua gari lake na kulihifadhi na atapaswa kulifuata pale ulevi utakapomwisha.

Kamanda Shana ameyabainisha hayo, wakati akituma salamu za sikukuu hiyo na kuwataka wananchi wake kusherehekea kwa tahadhari, ikiwemo kujikinga na maambukizi ya Virusi vya Corona.

"Natoa ofa pia kama ukijihisi umelewa kupita kiasi wewe tuite, tutachukua gari lako tutalitunza bure na kilevi chako kikiisha sisi tutakukabidhi, pia tunatoa wito kwa wananchi kuzingatia tahadhari zote za kujikinga na COVID-19" amesema Kamanda Shana.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post