MBUNGE WA KISHAPU SULEIMAN NCHAMBI AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA UHUJUMU UCHUMI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, May 8, 2020

MBUNGE WA KISHAPU SULEIMAN NCHAMBI AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA UHUJUMU UCHUMI

  Malunde       Friday, May 8, 2020

Mbunge wa Jimbo la Kishapu mkoani Shinyang Suleiman Masoud Nchambi (CCM) leo Ijumaa Mei 8,2020 amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Shinyanga na akikabiliwa na mashitaka 12 ya uhujumu uchumi. 


Hata hivyo Mshtakiwa Suleiman Nchambi hakutakiwa kujibu mashtaka hayo kwa kuwa mahakama hiyo haina uwezo wa kusikiliza kesi hiyo na imeahirishwa hadi siku ya Jumatatu wiki ijayo ambapo Mbunge huyo amepelekwa mahabusu.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post