WATUMIA MIKOJO YA NG'OMBE KUJIKINGA NA CORONA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 16, 2020

WATUMIA MIKOJO YA NG'OMBE KUJIKINGA NA CORONA

  Malunde       Saturday, May 16, 2020

Baadhi ya wakazi wa Kaunti ya Turkana Kaskazini Magharibi nchini Kenya, wamelazimika kutumia mkojo wa Ng'ombe kama maji ili kuosha mikono yao kujikinga na maambukizi ya ugonjwa wa virusi vya Corona.

Kulingana na taarifa ya mkazi mmoja amesema uhaba wa maji katika eneo hilo ndiyo umewafanya wakazi kutumia njia hiyo ili kuzuia kusambaa kwa virusi hivyo.

Aidha mmoja wa mfugaji katika eneo hilo aitwaye Lokoliok Losike amesema anaamini kuwa mkojo wa ng'ombe unasaidia katika kuzuia maambukizi ya virusi vya ugonjwa wa COVID-19.

Pia Wizara ya Afya katika kaunti hiyo imewataka wakazi waishio eneo hilo kuosha mikono kila wakati na kuvaaa barakoa "maski" kila wanapaokuwa na mikusanyiko na watu wengine.

Chanzo : Tuko News
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post