MKUU WA MKOA AWAONYA WANAOKUNYWA POMBE KALI KWA MADAI YA KUJIKINGA NA CORONA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 4, 2020

MKUU WA MKOA AWAONYA WANAOKUNYWA POMBE KALI KWA MADAI YA KUJIKINGA NA CORONA

  Malunde       Saturday, April 4, 2020

Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amewaonya wananchi wa mkoa huo wanaoaminisha vijana kuwa pombe kali inaweza kutibu virusi vya corona kuacha mara moja imani hizo potofu, na kuwataka kuendelea kujikinga kwa kutumia vitakasa mikono na kuepuka makundi mbalimbali.


Chalamila amezungumza mara baada ya kukabidhiwa vifaa maalum vya kunawia mikono vilivyobuniwa na Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia (MUST) ili kusaidia makundi mbalimbali kujikinga dhidi ya janga hilo.

Kiongozi huyo amesema baadhi ya watu wanafanya utani kwa kutumia pombe kali kusafisha mikono yao badala ya kutumia vitakasa mikono maalum vilivyoundwa kwa kazi hiyo.

“Na wengine wameanza kunywa pombe, wanasema kuwa wakilewa hawawezi kupata corona [virusi], mnajidanganya,” amesema Chalamila huku akiwataka wananchi kufuata utaratibu unaotolewa na wataalamu wa afya.

Vifaa vilivyotolewa na chuo hicho vitawasaidia wananchi lakini pia vitawaepusha kushika sehemu ambapo mtu mwingine ameshika mfano wakati wa kufungua koki au kuminya sauti.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post