WIZARA YA AFYA YATANGAZA NAFASI 1000 ZA MADAKTARI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, March 25, 2020

WIZARA YA AFYA YATANGAZA NAFASI 1000 ZA MADAKTARI

  Malunde       Wednesday, March 25, 2020

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imetangaza nafasi mpya elfu moja za ajira kwa kada ya madaktari daraja la pili.

Tangazo hilo la nafasi za ajira limetolewa na Katibu Mkuu wa wizara hiyo Dkt Zainab Chaula, ambapo kati ya nafasi hizo madaktari 610 watakwenda kufanya kazi katika hospitali za wilaya zilizo chini ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI).

Madaktari 306 ni kwa ajili ya hospitali za mikoa na zile za Rufaa, arobaini watapelekwa katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili jijini Dar es salaam na wengine Ishirini katika hospitali ya Benjamin Mkapa iliyopo jijini Dodoma.

Katika mgawanyo wa nafasi hizo mpya za madaktari, Taasisi ya Mifupa ya Muhimbili (MOI) itapata madaktari kumi, Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete madaktari saba na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road nayo pia madaktari saba.

Februari Ishirini mwaka huu wakati akihutubia kwenye maadhimisho ya siku ya madaktari kitaifa kwa mwaka huu, Rais John Magufuli aliahidi kutangaza nafasi za ajira mpya elfu moja za madaktari, madaktari ambao baada ya kuajiriwa watapangiwa kufanya kazi kwenye maeneo yenye upungufu.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post