WABUNGE WA CHADEMA , HALIMA MDEE, ESTHER MATIKO NA ESTER BULAYA WATOKA GEREZANI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, March 12, 2020

WABUNGE WA CHADEMA , HALIMA MDEE, ESTHER MATIKO NA ESTER BULAYA WATOKA GEREZANI

  Malunde       Thursday, March 12, 2020

Wabunge wa Chadema, Halima Mdee, Esther Matiko na Ester Bulaya wametoka gereza la Segerea leo baada ya kulipa faini ya Sh110 milioni.


Mkurugenzi wa itikadi, uenezi, mawasiliano na mambo ya nje wa Chadema, John Mrema ameendelea kuwashukuru wananchi walio ndani na hata nje ya nchi kwa kujitoa kwao kwa michango mbalimbali iliyosaidia wabunge hao kulipiwa faini zao na hatimaye kutoka gerezani.

Viongozi hawa wa Chadema pamoja na aliyekuwa Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk Vicent Mashinji juzi Jumanne Machi 10, 2020 walihukumiwa kulipa faini ya Sh350 milioni au kwenda jela miezi mitano baada ya kutiwa hatiani kwa makosa 12 kati ya 13 yaliyokuwa yanawakabili.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post