VIKOSI VYA SYRIA VYAENDELEA KUSONGA MBELE....VYATEKA SEHEMU KUBWA YA MKOA WA ALEPPO | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, February 18, 2020

VIKOSI VYA SYRIA VYAENDELEA KUSONGA MBELE....VYATEKA SEHEMU KUBWA YA MKOA WA ALEPPO

  Malunde       Tuesday, February 18, 2020

Vyombo vya habari nchini Syria vinasema vikosi vya serikali vimepiga hatua muhimu na kuyateka maeneo mengi yaliyokuwa chini ya udhibiti wa waasi katika mkoa wa Aleppo ulioko kaskazini magharibi mwa nchi hiyo. 

Mafanikio haya ya serikali yametangazwa siku moja kabla mazungumzo mapya kati ya Urusi na Uturuki kuhusiana na kuongezeka kwa mapigano katika eneo hilo. 

Hatua hii ya serikali ya Syria imeutatiza ushirikiano kati ya Uturuki na Urusi, ambazo wanaunga mkono pande tofauti katika mzozo huo wa miaka tisa, ingawa zinashirikiana katika kutafuta suluhisho la kisiasa. 

Kulingana na wanaharakati, hapo jana ndege za kivita za Urusi ziliishambulia miji kadhaa ukiwemo wa Anadan ambao baadaye ulitekwa na vikosi vya Syria vinavyoungwa mkono na wanamgambo wa Iran. 

Duru za kijeshi zimearifu kwamba wapiganaji wa upinzani wameondoka kutoka Anadan na mji wa Haritan.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post