JESHI LA POLISI KILIMANJARO LATAJA SABABU ZA KUMKAMATA MWENYEKITI WA CHADEMA FREEMAN MBOWE | MALUNDE 1 BLOG

Friday, February 28, 2020

JESHI LA POLISI KILIMANJARO LATAJA SABABU ZA KUMKAMATA MWENYEKITI WA CHADEMA FREEMAN MBOWE

  Malunde       Friday, February 28, 2020

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro, Salum Hamdun amesema mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amekamatwa na polisi baada ya kutoa maneno ya uchochezi.

Amesema kiongozi huyo wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni ametoa maneno hayo leo Ijumaa Februari 28, 2020 katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika viwanja vya Nkoromu Masama kati wilayani Hai.

Amebainisha kuwa maneno aliyoyatoa mbunge huyo wa Hai yanaashiria  uchochezi  na kuamsha hisia za wananchi na chuki dhidi ya Serikali ya Tanzania na polisi.

"Mbowe amekamatwa na anashikiliwa na polisi baada ya kutuhumiwa kusema au kutoa maneno yanayoashiria uchochezi, kuamsha hisia na chuki dhidi ya Serikali na polisi. Anahojiwa lakini baada ya mahojiano atapewa haki ya dhamana,” amesema kamanda Hamdun.

Katika mkutano huo,  Mbowe amesema hawezi kupongeza utendaji kazi wa Serikali mpaka atakapokuwa na uhakika Serikali inatenda haki kwa watu wote.

Alikamatwa muda mfupi baada ya kumaliza mkutano wa hadhara saa 11:58 jioni.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post