JESHI LA POLISI DODOMA LAMUITA MWANAHARAKATI CYPRIAN MUSIBA KWA MAHOJIANO KUHUSU TUHUMA ZA KUTAKA KUUAWA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, February 24, 2020

JESHI LA POLISI DODOMA LAMUITA MWANAHARAKATI CYPRIAN MUSIBA KWA MAHOJIANO KUHUSU TUHUMA ZA KUTAKA KUUAWA

  Malunde       Monday, February 24, 2020
Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.

Jeshi la Polisi mkoani Dodoma limemuita kwa mahojiano mwanaharakati huru Cyprian Musiba  baada ya kutoa tuhuma mbalimbali za kutishiwa kuuawa.

Akizungumza na Waandishi wa Habari leo Februari 24,2020 jijini Dodoma Kamanda wa Polisi mkoa wa Dodoma Gilles Muroto amesema Musiba kupitia baadhi ya magazeti hapa nchini amechapisha taarifa za kulalamika kutishiwa kuuawa  na baadhi ya wanasiasa .

Hivyo Kamanda Muroto ametoa Rai  kwa wananchi kuacha tabia ya kutoa habari za makosa ya jinai kwenye vyombo vya habari bila kujulisha vyombo vya dola na jeshi hilo limemuita  Musiba kwa Mahojiano zaidi dhidi ya Malalamiko yake.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post