BABA AMPA UJAUZITO BINTI YAKE WA DARASA LA NNE...ATOWEKA NAYE KUSIKOJULIKANA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, January 17, 2020

BABA AMPA UJAUZITO BINTI YAKE WA DARASA LA NNE...ATOWEKA NAYE KUSIKOJULIKANA

  Malunde       Friday, January 17, 2020

Mkazi wa kijiji cha Milala Kata ya Misunkumilo Manispaa ya Mpanda mkoani Katavi aitwaye Deus Richard (40) anadaiwa kumpa ujauzito binti yake wa Darasa la Nne (jina linahifadhiwa) na kumtelekeza mkewe na watoto wadogo watano na kutoweka kusikojulika na mtoto wake aliyempa mimba.

Bi Mariam Masanja ambaye ndiye Mke aliyetelekezwa, amesema kuwa alipobaini uhusiano wa kimapenzi baina ya mwanae na Baba yake aliwaeleza viongozi wa Dini, kitendo ambacho kilimkasirisha bwana huyo na kuanza kuonesha bayana mapenzi yake na mtoto wake.

Aidha Mariam ameongeza kuwa licha ya ugumu wa maisha anaopitia kwa sasa, kutokana na kutelekezwa akiwa na watoto wadogo na pia ndani kukiwa hakuna chakula, anaiomba Serikali kumkamata mumewe na kumchukulia hatua kali za kisheria.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post