MWALIMU MKUU ATIWA MBARONI NA TAKUKURU KWA RUSHWA YA NGONO KWA MWANAFUNZI ILI AMPE CHETI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, December 15, 2019

MWALIMU MKUU ATIWA MBARONI NA TAKUKURU KWA RUSHWA YA NGONO KWA MWANAFUNZI ILI AMPE CHETI

  Malunde       Sunday, December 15, 2019

TAKUKURU Mkoani Dodoma wanamshikilia Mkuu wa Shule ya Sekondari Serengeti iliyopo Serengeti Mkoani Mara, Baraka Sabi kwa tuhuma za kuomba rushwa ya ngono kwa Mwanafunzi aliyemaliza kidato cha sita katika shule hiyo ili ampatie cheti chake cha kuhitimu.

Akiongea na Waandishi wa Habari leo Jumapili,  Kamanda Wa Takukuru Mkoa wa Dodoma Sosthenes Kibwengo amesema wamemkamata Mkuu  huyo wa  shule kwa kushirikiana na Mwanafunzi aliyeombwa rushwa ya ngono Mkazi wa Dodoma ambaye alihitimu  mwaka 2016 na alikuwa anataka cheti aombee kazi  

“Mwalimu Baraka alimwambia Mwanafunzi asipate shida ya kwenda Serengeti yeye ana safari ya kuja Dodoma katika  Mkutano wa Wakuu wa Shule na atakuja na cheti, walipokutana akaomba rushwa ya ngono ndipo ampe cheti, Msichana akaomba udhuru na kuahidi kurejea, kisha akatutonya” -Amesema  Kibwengo 


Amesema baada ya kupokea taarifa hiyo waliweka mtego na kufanikiwa kumkamata akiwa na mtoa taarifa kabla yakufanya tendo hilo.

Amesema Takukuru walifanikiwa kuchukua cheti hicho na uchunguzi wa awali unaendelea kwa mujibu wa sheria na hatua stahiki zitachukuliwa baada ya kukamilika.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post