KUTANA NA NDUGU WAWILI WANAOKULA SABUNI KAMA CHAKULA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, November 9, 2019

KUTANA NA NDUGU WAWILI WANAOKULA SABUNI KAMA CHAKULA

  Malunde       Saturday, November 9, 2019

Ndugu wawili wanaokula sabuni
Ndugu wawili waliojulikana kwa majina ya Sharon Jepchirchir (24) na Lydia Chepkemboi (17), kutokea kijiji cha Kibochi nchini Kenya, wameshangaza watu kwa tabia ya kula sabuni za kipande na ya unga kama chakula.

Sharon Jepchirchir ameiambia Televisheni ya "KTN News" kuwa ameanza kula sabuni tangu akiwa na umri wa miaka 5 hadi sasa ametimiza miaka 19 ya maisha yake, ambapo amekuwa akila sabuni kama chakula, pia aligundua hata mdogo wake wake ameanza kula sabuni miaka 6 iliyopita.

"Mdogo wangu wa kike alikuwa anaishi kwa shangazi yangu, ilikuwa nadra sana kuonana lakini kuna siku niliona ana vipande vya sabuni kwenye pochi yake, nilimuuliza unazifanyia nini hizo sabuni na akanijibu huwa anakula. Hii ilitufanya tuwe karibu zaidi na huwa tunaazimana", amesema Sharon Jepchirchir.

Aidha Sharon Jepchirchir ameendelea kusema, "nikila sabuni marafiki zangu husikia harufu yake na kushangaa na mimi huwa naachana nao. Wakati mwingine hulazimika kula kitafunio ili kupigana na harufu ya sabuni lakini inakosa kuisha", ameongeza.

Pia wawili hao wamesema wamekuwa wakitafuta suluhisho la kuacha kula sabuni ikiwemo maombi lakini hawajafanikiwa hadi muda mwingine wanafikiri kama wamerogwa.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post