RADI YAUA WATATU RUKWA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, November 24, 2019

RADI YAUA WATATU RUKWA

  Malunde       Sunday, November 24, 2019

Kamishna Msaidizi wa Jeshi la Polisi mkoani Rukwa, Justine Matejo, amethibitisha kutokea kwa matukio mawili ya vifo ambavyo vimesababishwa kwa mvumo wa radi, hali iliyopelekea watu watatu kufariki Dunia.

RPC Rukwa amesema, wamepokea taarifa hizo za matukio mawili tofauti ambalo moja lilitokea Novemba 23 saa 8:30 mchana, na lingine ni Novemba 19.

"Ni kweli kuna taarifa ambazo tumezipata kwamba huko maeneo ya Namanyele kuna kijiji kinaitwa Mwai, kuna watu wawili wamepigwa radi ambao walikuwa wamejihifadhi chini ya mti, hivyo radi ikapiga mti na watu hao wakapoteza maisha, watu hao ni Japhet Gerrald (25) na mtoto Peter Richard (8)" amesema

"Kuna tukio lingine ambao ni la muda lilitokea Novemba 19, maeneo ya kijiji cha Lahela Mume na Mke ambao walikuwa wamelala, kwa bahati mbaya radi ilipiga ila aliyefariki alikuwa ni Mke" ameongeza

Aidha RPC Rukwa ametoa rai kwa wakazi wa mkoani humo kwa kuchukua tahadhari kuwa wasikae katika miti kwa sababu inakuwa ni tatizo.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post