POLISI YACHUNGUZA KIFO CHA MWANAFUNZI WA DARASA LA SITA KUTOA MIMBA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, November 8, 2019

POLISI YACHUNGUZA KIFO CHA MWANAFUNZI WA DARASA LA SITA KUTOA MIMBA

  Malunde       Friday, November 8, 2019

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Ruvuma, Simon Maigwa, amesema kuwa bado wanachunguza chanzo kufuatia kifo cha Mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi Mtumbatimaji, anayedaiwa kufariki baada ya kutoa mimba.

Akizungumza na EATV&EA Radio Digital leo Novemba 8, 2019, Kamanda Maigwa amesema kuwa binti huyo alifikishwa hospitalini akiwa tayari anavuja damu, hivyo bado wanafanyia uchunguzi kwa sababu hata mama mzazi wa binti huyo bado hajatoa maelezo ya kina.

"Ni kweli hili tukio limetokea na bado tunachunguza lakini alipelekwa hosptali na wazazi wake akiwa tayari anavuja damu na baada ya kukaa hospitali akiendelea na matibabu akafariki, mama yake wakati anajaribu kuhojiwa alikuwa anazimia sasa ni masuala ya kibindadamu inabidi kumuacha mtu atulie", amesema Kamanda Maigwa.

Aidha Kamanda Maigwa ameongeza kuwa mara baada ya uchunguzi wa tukio hilo kukamilika, Jeshi la Polisi litatoa taarifa ya kina kuhusu kifo hicho.
Chanzo - EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post