HALMASHAURI YA BUKOBA KUANZISHA KLABU ZA LISHE SHULENI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, October 8, 2019

HALMASHAURI YA BUKOBA KUANZISHA KLABU ZA LISHE SHULENI

  Malunde       Tuesday, October 8, 2019

Afisa lishe wa Halmashauri ya wilaya ya Bukoba Desdery Karugaba 

Na Lydia Lugakila- Malunde 1 blog
Halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera kwa kushirikiana na wadau wa lishe wameweka mkakati wa kuanzisha klabu za lishe katika shule za msingi na sekondari ili kutoa elimu hasa kwa kundi la vijana balehe kutokana na kundi hilo kuwa mahitaji makubwa ya ki lishe.

Hayo yamebainshwa Oktoba 8, 2019 na Afisa lishe wa halmashauri hiyo,Desdery Karugaba wakati wa kikao cha kamati ya lishe kwa kilichofanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya wilaya ya Bukoba mkoani Kagera.

Afisa huyo amesema halmashauri hiyo imefanikiwa katika mpango wa lishe kwa makundi ya watoto wachanga,wajawazito isipokuwa kundi ambalo limesahaulika ni vijana balehe ambalo ni kundi muhimu hivyo wamepanga mikakati ya kuanzisha klabu za lishe katika shule za msingi na sekondari.

Amesema vijana balehe (wenye umri wa miaka 9 hadi 20) ni kundi ambalo lina mahitaji makubwa ya ki lishe kwa sababu ukuaji wake huenda kwa kasi na kusababisha mahitaji ya ki lishe kuongezeka hivyo hilo kundi ni lazima lipatiwe elimu ya kutosha ya ki lishe ili kujua ni vyakula gani vinahitajika.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post