MHUDUMU WA AFYA HOSPITALI YA KAHAMA AHUKUMIWA KWENDA JELA MWAKA 1 KWA KUPOKEA RUSHWA YA MGONJWA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, September 17, 2019

MHUDUMU WA AFYA HOSPITALI YA KAHAMA AHUKUMIWA KWENDA JELA MWAKA 1 KWA KUPOKEA RUSHWA YA MGONJWA

  Malunde       Tuesday, September 17, 2019
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post