MAMA AUA MTOTO WAKE KWA KUMKATA KISU SHINGONI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, September 16, 2019

MAMA AUA MTOTO WAKE KWA KUMKATA KISU SHINGONI

  Malunde       Monday, September 16, 2019
Mkazi wa Kijiji cha Katangara Wilayani Rombo, Philipina Donath(37) amedaiwa kumuua mtoto wake wa miaka mitano kwa kumkata na kisu shingoni kisha kujisalimisha mwenye kituo cha polisi.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro Hamis Issah amesema leo Septemba 2019 kuwa tukio hilo lilitokea jana katika Kijiji cha Katangara Mashati.

"Cha kushangaza mwanamke huyo baada ya kufanya mauaji ya mwanaye alijisalimisha mwenyewe kwenye kituo cha polisi Masharti na polisi walipofika nyumbani kwake walikuta mwili wa mtoto huyo ukiwa chini huku pembeni mwa mwili huo kukiwa na kisu chenye damu, "amesema Kamanda Issah.

Pia, amesema polisi wanamshikilia mwanamke huyo kwa kujihusisha na mauaji hayo.

Amesema mwili wa mtoto huyo umehifadhiwa katika Hospitali ya Wilaya ya Huruma kwa ajili ya taratibu za mazishi.

Na Janeth Joseph - Mwananchi
Chanzo-  Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post