JESHI LA POLISI LATUMIA MABOMU YA MACHOZI KUWATAWANYA WANAFUNZI CHUO CHA UALIMU MOSHI WANAODAI KUTAPELIWA ZAIDI YA MILIONI 75 | MALUNDE 1 BLOG

Monday, September 9, 2019

JESHI LA POLISI LATUMIA MABOMU YA MACHOZI KUWATAWANYA WANAFUNZI CHUO CHA UALIMU MOSHI WANAODAI KUTAPELIWA ZAIDI YA MILIONI 75

  Malunde       Monday, September 9, 2019

Jeshi la Polisi limezuia maandamano ya wanafunzi zaidi ya 400 wa Chuo cha Ualimu Moshi kilichopo wilayani Hai mkoani Kilimanjaro, kisha kuwakamata baadhi yao baada ya kufunga barabara wakishinikiza serikali kuingilia kati sakata la utapeli wa zaidi ya milioni 75 za malipo ya ada.





Shinikizo hilo linachukuliwa na Wanafunzi hao baada kuzuiliwa kuingia kwenye chumba cha mtihani kutokana na Malipo yao ya Ada waliyolipa kupitia Benki  kutoonekana kwenye account  ya chuo hicho


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post