PROFESSOR J NA PRODUCER P-FUNK MAJANI 'WATEMEANA CHECHE' MITANDAONI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 29, 2019

PROFESSOR J NA PRODUCER P-FUNK MAJANI 'WATEMEANA CHECHE' MITANDAONI

  Malunde       Thursday, August 29, 2019

Rapa maarufu hapa  nchini ambaye pia ni Mbunge wa Mikumi, Joseph Haule ‘Prof. Jay’,   ameibuka na kuikanusha vikali taarifa ya Chama cha Hakimiliki Tanzania (The Copyright Society of Tanzania – COSOTA) kwamba wamemsimamia na kuhakikisha  amelipwa pesa zake Tsh. milioni 100, kutoka nchini Uganda.



Kupitia ukurasa wake wa Twitter, Prof. Jay amewataka COSOTA kuweka rekodi sawa kwani hajapewa pesa hizo yeye, bali alilipwa mwandaaji wa kazi za muziki, prodyuza Majani ‘P Funk’, kwa kutumia ‘melody’ ya wimbo wa NIKUSAIDIEJE ulioimbwa na Prof J na Majani akiwa prodyuza.

Hata hivyo, baada ya kauli hiyo ya Prof Jay, P Funk  Majani  alionekana  kupandwa na hasira na kuamua kumpa Makavu Prof. Jay kwa kudai kuwa ni mlafi na anaroho mbaya.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post