NAIBU WAZIRI WA MALIASILI AAGIZA WANANCHI WALIOVAMIA MSITU WA HIFADHI GAIRO WAKAMATWE | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 26, 2019

NAIBU WAZIRI WA MALIASILI AAGIZA WANANCHI WALIOVAMIA MSITU WA HIFADHI GAIRO WAKAMATWE

  Malunde       Monday, August 26, 2019
FARIDA SAIDY, MOROGORO

Naibu waziri wa Wizara ya Maliasili na Utalii Mhe.Constantine Kanyasu ameagiza kukamatwa kwa  wananchi wote waliovamia na kukata miti bila kufuata taratibu za kisheria katika msitu wa hifadhi ya kijiji cha Kumbulu uliopo wilaya ya Gairo mkoani Morogoro.

Naibu waziri ameyasema hayo alipotembelea eneo hilo na kujionea uharibufu mkubwa uliofanywa na baadhi ya wananchi waliovamia msitu huo licha ya kufahamu eneo hilo lilitengwa kuwa hifadhi ya serikali ya kijiji tangu mwaka 2008 akilenga kutafuta ufumbuzi wa mgogoro baina ya serikali ya kijiji na wananchi.

Kwa upande wake Mkuu wa wilaya ya Gairo Bi. Siriel Nchemba amesema mgogoro huo umedumu kwa muda mrefu na hatua za ufumbuzi kwa ngazi ya wilaya zilielekea kushindikana, kutokana na vitisho kutoka kwa viongozi wa juu serikalini ambapo tayari baadhi ya viongozi wameondolewa katika nafasi zao.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post