MSAFARA WA MKUU WA WILAYA WAPIGWA MAWE | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 29, 2019

MSAFARA WA MKUU WA WILAYA WAPIGWA MAWE

  Malunde       Thursday, August 29, 2019
Picha haihusiani na habari hapa chini

Na Hawa Mathias, Mwananchi 
Msafara wa wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama Wilaya ya Kyela umezuiwa na kundi la vijana waliovalia mashati mekundu.

Vijana hao walipanga mawe na magogo barabarani na kusababisha magari ya viongozi wa kamati hiyo kusimama. Miongoni mwa waliokuwepo katika msafara huo ni mkuu wa Wilaya ya Kyela, Claudia Kitta.

Akizungumza leo Alhamisi 29, 2019 mwenyekiti wa halmashauri hiyo, Hunter Mwakifuna amethibitisha kutokea kwa tukio hilo, akibainisha kuwa ilikuwa jana Jumatano Agosti 28, 2019 saa 11 jioni katika kijiji cha Mpuguti kata ya Makwale.

Amesema walikuwa wakitoka kukagua miradi itakayotembelewa na mbio za mwenge wa uhuru wilayani humo Jumatatu Septemba 9, 2019.

Amebainisha kuwa katika tukio hilo watu wawili wamejeruhiwa kwa mawe akiwepo ofisa usalama wa wilaya hiyo na katibu wake.

“Tunashukuru Mungu vyombo vyetu vya usalama vilikuwa makini katika mapambano, gari ya mkuu wa wilaya iligeuzwa na kurudi ilipotoka,” amesema.

Amebainisha kuwa mpaka sasa watu 45 wanashikiliwa na polisi wakihusishwa na tukio hilo, bado uchunguzi unaendelea.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post