MBUNGE WA KISHAPU SULEIMAN NCHAMBI AWAONDOLEA HOFU YA MAJI WANANCHI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, August 23, 2019

MBUNGE WA KISHAPU SULEIMAN NCHAMBI AWAONDOLEA HOFU YA MAJI WANANCHI

  Malunde       Friday, August 23, 2019
Wananchi katika wilaya ya Kishapu wanatarajiwa kunufaika na mradi wa maji safi na salama kutoka ziwa Victoria mradi ambao utawasaidia kuondokana na adha ya ukosefu wa huduma ya maji inayowakabili hivi sasa.

Hayo yamesemwa jana na Mbunge wa Jimbo la Kishapu Mheshimiwa Suleiman Nchambi wakati akitoa taarifa ya utekelezaji wa ilani ya CCM, katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika kata ya Somagedi.

Amesema kuwa tayari usanifu na michoro yote imeshakamilika hivyo ameiomba serikali itoe fedha kwaajili ya kukamilisha zoezi la usambazaji wa maji katika wilaya hiyo.

Kwa upande wake Makamu wa pili wa Rais Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi amesema kuwa atalifikisha suala hilo kwa Waziri Mkuu ili fedha zitolewe kwa ajili ya kukamilisha usambazaji wa maji safi na salama kwa matumizi ya wananchi na kwamba suala hilo ni muhimu hivyo litakekelezwa kwa haraka.
Na Annastazia Paul - Malunde1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post