MKE WA MTAWALA WA DUBAI AKIMBIA MAFICHONI AKIOGOPA KUUAWA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 3, 2019

MKE WA MTAWALA WA DUBAI AKIMBIA MAFICHONI AKIOGOPA KUUAWA

  Malunde       Wednesday, July 3, 2019

Mke wa mtawala wa Dubai Sheikh Mohammed Al Maktoum, Binti Mfalme Haya Bint al-Hussein, yuko mafichoni jijini London akidaiwa kuhofia usalama wa maisha yake baada ya kumtoroka Mumewe.

Sheikh Mohammed mwenye miaka 69, ambaye ni Bilionea, aliandika utenzi wenye hisia za hasira kwenye ukurasa wa Instagram akimshutumu mwanamke ambaye hakufahamika kwa vitendo vya ”udanganyifu na usaliti”.

Mke wa kiongozi huyo mzaliwa wa Jordan ana miaka 45, aliolewa na Sheikh Mohammed mwaka 2004 na kuwa mke wa sita, ”mke mdogo”.

Sheikh Mohammed ameripotiwa kuwa na watoto 23 kutoka kwa wake zake.

Binti mfalme Haya awali alitorokea Ujerumani mwaka huu kutafuta hifadhi. Hivi sasa anaelezwa kuishi kwenye nyumba ya thamani ya pauni milioni 85 Kensington Palace Gardens, katikati mwa jiji la London, akijiandaa kufungua mashtaka kwenye mahakama ya juu.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post