STAND UNITED WATANGAZA NAFASI ZA KAZI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 19, 2019

STAND UNITED WATANGAZA NAFASI ZA KAZI

  kisesa       Wednesday, June 19, 2019

Klabu ya Stand United ya mkoani Shinyanga ambayo msimu ujao itashiriki katika ligi daraja la kwanza Tanzania Bara imetangaza nafasi za kazi kwa Kocha mkuu na Kocha msaidizi, ili kuboresha kikosi chake katika harakati za kurejea ligi kuu soka Tanzania Bara.

Pia timu hiyo yenye maskani yake katika Viunga vya mji wa  Shinyanga imetangaza kupokea wachezaji waliowahi kucheza ligi kuu Soka Tanzania Bara pamoja na wale ambao watatolewa kwa mkopo kutoka vilabu vya ligi kuu soka Tanzania Bara.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post