Sunday, June 16, 2019

MTANZANIA MWINGINE KUJIUNGA NA TIMU YA MSUVA

  kisesa       Sunday, June 16, 2019




Nickson Clement Kibabage anataraji kujiunga na Diffa Hassani El Jadida msimu ujao 2019/2020. 


Taarifa ya Klabu ya Mtibwa Sugar kupitia ukurasa wa mtandao wa kijamii wa Instagram inasema kuwa Kibabage ambaye anacheza katika nafasi ya Beki wa kushoto ameingia makubaliano ya miaka ya 4 kuitumikia Difaa El Jadida (2019-2023). 


Difaa Hassan El Jadida na Mtibwa Sugar Sc tayari wamekubaliana juu ya uhamisho huu wa Kibabage ambaye alibakiza mwaka mmoja wa kuitumikia Mtibwa Sugar Sc. 



Kibabage ameweka wazi ni kwanini ameamua kuchagua jezi namba 43 

"Nimechagua namba 43 kwasababu naiona namba yangu ya bahati, hii nimeivaa Mtibwa na nimefanya vizuri , Difaa walikuwa tayari kunipa namba nyingine lakini niliwaomba niendelee na hii ingawa walisisitiza iwapo Difaa itacheza michuano ya kimataifa CAF CL au CAF CC nitabadilishiwa namba sababu ya sheria ya michuano hii inahitaji namba 1-30 ktk Jersey " Kibabage

Klabu ya Difaa El Jadida sasa itakuwa na wachezaji wawili kutoka Tanzania akiwemo Saimon Msuva ambaye kwa sasa yuko nchini Misri katika Kambi ya Taifa Stars.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post