JAMAA HOI HOSPITALI BAADA KUUMWA ULIMI NA MCHEPUKO WAKIPIGANA BUSU | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, May 8, 2019

JAMAA HOI HOSPITALI BAADA KUUMWA ULIMI NA MCHEPUKO WAKIPIGANA BUSU

  Malunde       Wednesday, May 8, 2019
Hali iliyotarajiwa kuwa ya furaha na mahaba tele kati ya wapenzi wawili huko Funyuka, Kaunti ya Busia nchini Kenya imegeuka na kuwa karaha baada ya mwanamke kumuuma mwenzake ulimi. 


Michael Otieno ambaye ni bawabu alinyemelea na kuingia katika nyumba ya Philister Akinyi Jumapili, Mei 5,2019 na hapo ndipo alipokutana na masaibu yake. 

Wapenzi wakipigana busu la ndimi. Mpango wa Kando'mchepuko' amemuuma mwenzake ulimi huko Busia.

 Inadaiwa na walioshuhudia kuwa, Otieno alikimbizwa hospitalini na majirani waliofika kumsaidia akilia kwa uchungu mwingi. 

Kulingana na naibu chifu wa Namuduru Josephat Sundya, wawili hao wamekuwa wapenzi kwa karibia miaka mitano sasa tangu kifo cha mume wa Akinyi. 

Katika siku za karibuni, mahaba kati ya wawili hao yamekuwa yakishuhudia migogoro ya mara kwa mara na inadaiwa bawabu huyo, 50, ameamua kuachana na mpenzi wake na kumrudia kikamilifu mke wake halali. 

 Akizungumza katika Hospitali ya Rufaa ya Kaunti ya Busia alikokuwa amekimbizwa na majirani kupewa matibabu, Otieno alikana madai eti walikuwa wakifanya ngono wakati kisa hicho kilipotokea.

 Alimshutumu mwanamke huyo kwa kumshambulia alipomwomba asimdhuru mke wake halali. 
Chanzo- Tuko
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post